Cơ Khí Đà Nẵng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cơ Khí Đà Nẵng

Học hỏi, trao đổi tài liệu miễn phí

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Publications  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
tpt.hero (372)
CAD-CAM (62)
gietanhdi (48)
nellyduy (31)
minh_duc (29)
372 Số bài - 47%
83 Số bài - 10%
69 Số bài - 9%
62 Số bài - 8%
48 Số bài - 6%
38 Số bài - 5%
34 Số bài - 4%
32 Số bài - 4%
31 Số bài - 4%
29 Số bài - 4%
Chủ đề được trả lời nhiều

Chủ Tịch HĐQT

Kẻ phá hoại

Giám đốc

Giám đốc

Giám đốc

Giám Đốc

Trưởng Phòng
Chủ đề được xem nhiều
▼Tài liệu hướng sử dụng phần mềm lập trình cnc (cimco edit)
▼Hướng dẫn cài đặt và sử dụng WINNC FANUC 21M.
▼MasterCAM X6 + Crack ( 32 bit +64 Bit)
▼Đồ án máy công cụ - Tham khảo
▼CD Hướng dẫn tự học Pro/ENGINEER Wildfire 5.0
▼Báo cáo thực tập tốt nghiệp cơ khí
▼Một Số Đồ Án Tốt Nghiệp Cơ Khí Hay
▼tài liệu học mastercam full
▼Hướng dẫn học Mastercam X4-X5 bằng video
▼CNC Simulation và Hướng dẫn sử dụng
Bài viết mới
Bài gửiThời gianNgười gửi

Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tpt.hero
Nhân Viên
Nhân Viên
tpt.hero

Công việc : CNC Engineer

Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero)   Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) EmptyWed Jun 20, 2012 7:34 pm

LỜI CẢM ƠN

Trước hết con xin gửi lời cảm ơn tới ông bà nội đã sinh cho con 1 người bố, cảm ơn ông bà ngoại đã sinh cho con 1 người mẹ, cảm ơn ngày định mệnh đã để bố mẹ con gặp nhau, cảm ơn vì bố đã yêu mẹ và cảm ơn mẹ đã yêu bố và cảm ơn gia đình 2 bên đã tán thành cho cuộc hôn nhân của ba mẹ và nhờ đó con và anh em con mới được sinh ra từ kết quả tình yêu của bố mẹ. Con xin gửi đến bố mẹ lời cảm ơn sâu sắc nhất đã sinh ra cho con 2 người anh và 2 cô em gái để cùng con chia sẽ trong suốt cuộc đời này.

Xin cảm ơn cô giáo dạy mẫu giáo đã dạy tôi những bài học đầu tiên, con xin gửi lời cảm ơn tới các thầy cô thời cấp I, thầy cô cấp II, thầy cô cấp III những người đã dạy tôi nên người.

Cảm ơn hãng xe FORD đã chế tạo ra những chiếc xe, cảm ơn các Bác tài xế đã vững vàng tay lái để đưa tôi ra Thành Phố để thi đại học, cảm ơn các chủ nhà trọ đã tạo điều kiện cho tôi có chỗ ăn chỗ ở trong những tháng năm học trên giảng đường đại học, xin gửi lời cảm ơn thương mến đến nhà máy giấy và các hãng viết bi đã cho tôi những dụng cụ học tập rất tuyệt, bên cạnh đó cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành tới hãng coffee Trung Nguyên đã song hành với tôi trong những đêm sát kỳ thi và cũng không quên cảm ơn những trang web giải trí trực tuyến đã giúp tôi xã stress sau nhưng giờ học căng thẳng. Cảm ơn diễn đàn Cơ Khí Đà Nẵng đã đem lại cho tôi nhiều kiến thúc vô giá.

Và không thể quên gửi muôn vàng lời cảm ơn thân thương đến các bạn của tôi những người luôn sẵn sàng bên mình lúc mình cần, những người đã cùng mình trải qua những cuộc vui bất tận, những lần "đại hội anh hùng" cùng nhau là những kỷ niệm đẹp mà mình sẽ không thể quên.

Cảm ơn và chân thành cảm ơn các thầy cô trong trường Cao Đẳng Công Nghệ Đà Nẵng và các thầy cô trong ĐHBK Đà Nẵng đã tạo điều kiện cho em hoàn thành 5 năm học.

Cuối cùng cảm ơn tình yêu của anh đã cùng anh chia sẽ buồn vui trong những lúc anh buồn tủi cô đơn, cảm ơn em đã đến với anh.

Ngày cuối mình là Sinh Viên (tpt.hero)
caothanhkhanh
Nhân Viên
Nhân Viên
caothanhkhanh

Công việc : Sinh Viên

Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) Empty
Bài gửiTiêu đề: Oh My God!   Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) EmptyThu Jun 21, 2012 6:45 am

You should phone the police if you’re really worried about it!
tpt.hero
Nhân Viên
Nhân Viên
tpt.hero

Công việc : CNC Engineer

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero)   Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) EmptyThu Jun 21, 2012 6:55 am

caothanhkhanh đã viết:
You should phone the police if you’re really worried about it!

I thought, I don't need that.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero)   Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero) Empty

Lời cảm ơn sau khi tốt nghiệp - Ngày cuối mình còn là sinh viên (tpt.hero)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kỹ niệm ngày 122 năm ngày sinh chủ tịch Hồ CHí MInh vĩ đại
» CHIÊU SINH KHÓA HỌC LẬP TRÌNH & VẬN HÀNH CNC CHO SINH VIÊN : GIẢM 50 % HỌC PHÍ TẠI CAMMECH
» CHIÊU SINH KHÓA HỌC PRO ENGINEER CHO SINH VIÊN : GIẢM 50 % HỌC PHÍ TẠI CAMMECH
» CHIÊU SINH KHÓA HỌC PRO ENGINEER CHO SINH VIÊN : GIẢM 50 % HỌC PHÍ TẠI CAMMECH
» LG GC900 giá rẻ cho sinh viên